ราคา 3879000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 27.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 143666.67 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 12
โครงการ huaykwang | ห้วยขวาง | centric ratchada huai khwang | เซ็นทริค รัชดา ห้วยขวาง | the peakratchadahuaykwang | เดอะ พีครัชดาห้วยขวาง

Khun-Tee
0826414199
2020-10-12 11:08:56.0
เลขที่ประกาศ: 305446
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโด เซ็นทริค รัชดา-ห้วยขวาง 3.879 M เท่านั้น นัดดูได้ทุกวัน ขาย คอนโด Centric ทำเลดี ใกล้ MRT ห้วยขวาง ข้อมูลยูนิต ชั้น 12 จากทั้งหมด 31 ชั้น ขนาดห้อง 27 ตรม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ แต่งครบ พร้อมเข้าอยู่ได้เลย ใกล้ MRT ห้วยขวาง ***ราคาขาย 3,3879,000 บาท*** .ชื่อโครงการ : คอนโด เซ็นทริค รัชดา-ห้วยขวาง / CENTRIC RATCHADA – HUAI KHWANG ที่ตั้ง : ถนนรัชดาภิเษก แขวงห้วยขวาง เขตห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร โซน : ห้วยขวาง, รัชดา, พระราม9 ขนส่งสาธารณะ : รถไฟฟ้าใต้ดิน MRT สถานีห้วยขวาง ที่จอดรถทั้งหมด : 287 คันไม่รวมซ้อนคัน (รวมซ้อนคันคิดเป็น 50%) สิ่งอำนวยความสะดวก – Lobby – ห้องสมุดส่วนตัว ที่ชั้น 2 – สระว่ายน้ำส่วนกลางขนาดใหญ่, ฟิตเนส ที่ชั้น 5 – JOGGING TRACK ที่ชั้น 18 – CCTV – รปภ. 24 ชม. .สถานที่สำคัญใกล้เคียง - มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย - เอสพลานาด รัชดา - Central Plaza พระราม 9 - โรงพยาบาลพระราม 9 - โรงพยาบาลปิยะเวท ******************* สอบถามข้อมูลเพิ่มเติม ติดต่อ คุณธีร์ Mobile : 082-64141-99 Line ID : t0826414199
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
ถนนประชาราษฎร์บำเพ็ญ ซอย16
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
425.0 ตร.วา
จำนวนชั้น:
8 (อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
117 (อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
huaykwang | ห้วยขวาง | centric ratchada  huai khwang | เซ็นทริค รัชดา  ห้วยขวาง | the peakratchadahuaykwang | เดอะ พีครัชดาห้วยขวาง